DNA THAILAND ชุมชนวัยรุ่นปลอดยาเสพติด โหลดหนัง โหลดเพลง โหลดการ์ตูน โหลดโปรแกรม
สมัครสมาชิกกันก่อนนะครับ ไม่งั้นจะเข้าเว็บบอร์ดไม่ได้ เมื่อสมัครแล้วก็ล็อกอินเข้าสู่ระบบกันเลย
DNA THAILAND ชุมชนวัยรุ่นปลอดยาเสพติด โหลดหนัง โหลดเพลง โหลดการ์ตูน โหลดโปรแกรม

เว็บบอร์ดDNA สร้างสรรค์ให้วัยรุ่นห่างไกลยาเสพติด ( เว็บบอร์ดดีเอ็นเอ DNA BOARD )

บ้านบ้าน  CalendarCalendar  ช่วยเหลือช่วยเหลือ  ค้นหาค้นหา  รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก  กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Share | 

(PC/MF) Zhao yun จูล่งตำนานขุนศึกคู่บัลลังก์

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
sikornkun
โจรสลัดฝึกหัด
โจรสลัดฝึกหัด

ชื่อเสียงโจรสลัีด : 0

ตั้งหัวข้อเรื่อง: (PC/MF) Zhao yun จูล่งตำนานขุนศึกคู่บัลลังก์   Wed Jun 20, 2012 9:51 am

จูล่ง...หนึ่งในขุนศึกที่มีชื่อเสียงมากที่สุดในหมู่ทหารหาญของเล่าปี่ นี่คือตำนานบทหนึ่งของนายทหารกล้าที่เต็มเปี่ยมไปด้วยอุดมการณ์ ความกล้าหาญ ความจงรักภักดี เป็นแบบอย่างที่น่า
ติดตามเป็นอย่างยิ่งบ้านเมืองเข้าสู่ยุคขันทีครองเมือง ฮ่องเต้ไร้ความสามารถ กลุ่มโจรแข็งข้อ ซึ่งคุณจะได้รับหน้าที่เป็นจูล่ง เริ่มต้นตั้งแต่คุณยังเป็นเด็กน้อยหน้าละอ่อน วิ่งหนีจากโจรภูเขา
อย่างไม่คิดชีวิต ทำจูล่งคิดไปฝึกวิชาที่เขาเหลียงซัน และด้วยความมีคุณธรรมทำให้จูล่งได้เข้าร่วมกับทางราช การในการปราบปรามโจรภูเขา จนมีชื่อเสียงและเข้าร่วมกับทางราชการในที่สุด
พบกับเนื้อเรื่องที่เข็มข้นไปทุกตอนของการผจญศึก ความจงรักถักดี ความมีคุณธรรม พวกพ้อง ความรัก และการหักหลังจับทวนให้มั่น ควบม้าทะยานออกไปและบั่นหัวแม่ทัพมาให้ได้
เตรียมตัวให้พร้อม ชื่อเสียงของคุณอยู่ที่ปลายหอก!!

สเปคของระบบ
ระบบปฏิบัติการ Windows 95/98/ME/2000/XP
ชนิดของซีพียู และความเร็ว PentiumII 350 MHz
RAM 64MB (แนะนำ 128MB)
พื้นที่ฮาร์ดดิสก์ ประมาณ 1.5 GB

Part1
Part2
Part3
Part4
Part5
Part6

หลังจากหายไปนานต้องขอโทษด้วนนะครับพอดีช่วงนี้เรียนหนัก ^^ ก็เลยอัพเกมส์นี้ให้เล่นก่อนใครเล่นได้ยังไงก็มาบอกกันบ้างนะครับสำหรับใครที่จะเอาเกมส์ของผมไป
เผยเเพร่ก็ให้เครดิตกันบ้างลิงก์ที่ครอบไว้ก็ไม่ต้องเอาออกนะ ... ช่วยกันขอบคุณด้วยนะครับเพื่อสังคมดีๆบนโลกออนไลน์ ... By Sikornkun

By : Sikornkun

หากใครติดพาสของ Mediafire ให้เข้าไปดูที่ My Center ของผมได้เลยครับ
ใครที่ชื่นชอบผลงานช่วยกันติดตามด้วยนะครับ

ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว

(PC/MF) Zhao yun จูล่งตำนานขุนศึกคู่บัลลังก์
อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» (15942347) first newlook:ว้ายตาย (เปลี่ยนรูปกับเพิ่มอาวุธ)